Boyzone Vietnamese Fan Club
Chào mừng bạn đến forum Boyzone Fanclub tại Việt Nam!

Khi là khách, quyền truy cập của bạn sẽ bị hạn chế rất nhiều. Hãy gia nhập và tham gia viết bài cho 4rum, bạn sẽ được truy cập vào mọi lĩnh vực của 4rum!

Chúc bạn có những thời gian vui vẻ cùng chúng tôi kiss

Welcome Boyzone Vietnamese Fanclub ♥️
Become a member and support us!

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến forum Boyzone Fanclub tại Việt Nam!

Khi là khách, quyền truy cập của bạn sẽ bị hạn chế rất nhiều. Hãy gia nhập và tham gia viết bài cho 4rum, bạn sẽ được truy cập vào mọi lĩnh vực của 4rum!

Chúc bạn có những thời gian vui vẻ cùng chúng tôi kiss

Welcome Boyzone Vietnamese Fanclub ♥️
Become a member and support us!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Fan của Boyzone :)

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Fan của Boyzone :) Empty Fan của Boyzone :) 10/9/2011, 10:03 am

billy

billy

Chào các bạn, mình là một fan mới của Boyzone và hôm nay mới biết có một fansite thế này, thật sự là rất vui. Có vẻ như còn ít người biết tới forum này, vậy tại sao chúng ta không liên kết với fanclub của Westlife nhỉ, mình đều thích 2 ban nhạc này và mình nghĩ ai thích Westlife cũng thích Boyzone, và ngược lại :) Rất vui được làm quen với các bạn

2Fan của Boyzone :) Empty Re: Fan của Boyzone :) 7/10/2012, 10:10 am

keou

keou

buồn quá,mình biết đến BZ từ lâu rồi nhưng không biết có forum này. Năm BZ debut cũng là năm mình sinh ra. Thật buồn khi các anh đã tan rã. Và khi các anh tái hợp lại cũng là lúc Steo ra đi. Thật không công bằng quá. Mình thương Steo nhất trong nhóm, 1 con người vô cùng dễ thương, đáng yêu, 1 thiên thần cả về bên ngoài lẫn nội tâm. Vẫn yêu Steo và BZ

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]